Skip to Content

Keppnin 2022-2023

Forkeppni

Forkeppni stærðfræðikeppni framhaldsskólanema fór fram 4. október 2022. Eftirtöldum nemendum býðst þátttaka í úrslitakeppninni sem fer fram í vor.

Efst á neðra stigi voru:

Sæti Nafn Skóli
1. Víkingur Þorri Sigurðsson Verkmenntaskólanum á Akureyri
2. Kristján Nói Kristjánsson Menntaskólanum í Reykjavík
3. Valur Einar Georgsson Menntaskólanum í Reykjavík
4. Valgerður Birna Magnúsdóttir Menntaskólanum í Hamrahlíð
5. Davíð Ingi Ólafsson Menntaskólanum í Reykjavík
6.-7. Theodóra Tinna R. Kristínardóttir Verkmenntaskólanum á Akureyri
6.-7. Kristján G. Hirlekar Menntaskólanum á Akureyri
8.-10. Robert Kristian Freysson Menntaskólanum í Reykjavík
8.-10. Hólmfríður Lára Erlingsdóttir Lund Menntaskólanum í Reykjavík
8.-10. Andri Snær Gunnarsson Fjölbrautarskólinn í Garðabæ
11. Jón Bragi Þórisson Menntaskólanum í Hamrahlíð
12. Eiður Breki Bjarkason Tækniskólanum
13. Helgi Valur Björnsson Menntaskólanum á Akureyri
14. Davíð Bjarki Jóhönnuson Tækniskólanum
15.-16. Álfrún Haraldsdóttir Menntaskólanum í Hamrahlíð
15.-16. Viðar Sigurjón Helgason Menntaskólanum í Reykjavík
17.-18. Anna Halina Koziel Menntaskólanum í Reykjavík
17.-18. Þór Ástþórsson Menntaskólanum í Reykjavík

Efst á efra stigi voru:

Sæti Nafn Skóli
1. Benedikt Vilji Magnússon Menntaskólanum í Reykjavík
2. Kirill Zolotuskiy Menntaskólanum í Reykjavík
3. Ragna María Sverrisdóttir Verslunarskóla Íslands
4. Ísak Norðfjörð Menntaskólanum í Reykjavík
5. Matthías Andri Hrafnkelsson Menntaskólanum í Reykjavík
6. Jóhann Gunnar Finnsson Menntaskólanum á Akureyri
7. Victor Kári Kristinsson Menntaskólanum í Reykjavík
8.-9. Kristófer Tómas Kristinsson Menntaskólanum í Reykjavík
8.-9. Kristján Dagur Jónsson Menntaskólanum í Reykjavík
10. Leifur Már Jónsson Menntaskólanum í Reykjavík
11.-12. Hrafnkell Hvanndal Halldórsson Menntaskólanum í Reykjavík
11.-12. Úlfgrímur Valgeirsson Menntaskólanum í Hamrahlíð
13. Tindur Eliasen Menntaskólanum í Kópavogi
14. Hildur Steinsdóttir Menntaskólanum í Reykjavík
15.-18. Einir Sturla Arinbjarnarson Menntaskólanum í Reykjavík
15.-18. Matthildur Peta Jónsdóttir Menntaskólanum í Reykjavík
15.-18. Arnhildur Sjöfn Árnadóttir Menntaskólanum í Reykjavík
15.-18. Jón Snider Verslunarskóla Íslands
19.-20. Ólafur Steinar Ragnarsson Menntaskólanum í Reykjavík
19.-20. Símon Orri Sindrason Menntaskólanum í Reykjavík
21. Alexander K. Beneltson Verzlunarskóla Íslands
22.-23. Jakob Lars Kristmannsson Menntaskólanum í Reykjavík
22.-23. Valgeir Einir Borgarsson Menntaskólanum í Reykjavík
24.-26. Inga Margrét Bragadóttir Menntaskólanum í Reykjavík
24.-26. Brynhildur Erla Finnbjörnsdóttir Menntaskólanum í Reykjavík
24.-26. Birkir Orri Arason Menntaskólanum í Reykjavík
27. Snorri Esekiel Jóhannesson Menntaskólanum í Reykjavík
28. Jón Emil Rafnsson Menntaskólanum við Sund

Eystrasaltskeppnin

Eystrasaltskeppnin verður haldin 10.-14. nóvember 2022 í Tromsö í Noregi. Í liðið er boðið Benedikti Vilja Magnússyni, Ísaki Norðfjörð, Kristjáni Nóa Kristjánssyni, Kirill Zolotuskiy og Rögnu Maríu Sverrisdóttur.

Úrslitakeppnin

Úrslitakeppnin verður haldin í byrjun mars 2023.

Norræna keppnin

Norræna stærðfræðikeppnin fer fram í apríl 2023. Hún er fjarkeppni þar sem hver þjóð tekur þátt í sínu landi. Að þessu sinni heldur Svíþjóð utan um keppnina.

IMO 2023

Ólympíuleikarnir í stærðfræði verða í Chiba í Japan 2.-13. júlí 2023.

Það má líka finna okkur á Facebook.

ViðhengiStærð
Forkeppni 2022 - Efra stig241.31 KB
Forkeppni 2022 - Neðra stig240.5 KB
Forkeppni 2022 - Lausn á efra stigi220.14 KB
Forkeppni 2022 - Lausn á neðra stigi216.25 KB