Skip to Content

Keppnin 2020-2021

Forkeppni

Forkeppni stærðfræðikeppni framhaldsskólanema fór fram rafrænt þriðjudaginn 13. október 2020. Öllum framhaldsskólanemum var velkomin þátttaka og alls tóku 32 keppendur þátt á neðra stigi en 76 keppendur á efra stigi. Það er þónokkur fækkun þátttakenda frá fyrri árum en líklega má skýra það með breyttum aðstæðum.

Neðra stig keppninnar var opið nemendum sem hófu nám í framhaldsskóla árið 2020 og efra stig var opið öllum framhaldsskólanemendum. Einnig var ensk útgáfa keppninnar í boði fyrir þau sem þess óskuðu.

Hlekkir á rafræna prufukeppni voru virkir helgina áður en keppni fór fram til að nemendur gætu glöggvað sig á rafrænu umhverfi keppninnar.

Efstu nemendum á hvoru stigi býðst þátttaka í úrslitakeppni sem fram fer í byrjun mars 2021.

Efst á neðra stigi voru:

Sæti Nafn Skóli
1. Benedikt Vilji Magnússon Menntaskólinn í Reykjavík
2. Ragna María Sverrisdóttir Hagaskóli
3. Jon Snider Verzlunarskóli Íslands
4. Ísak Norðfjörð Menntaskólinn í Reykjavík
5.-6. Hildur Tanja Karlsdóttir Fjölbrautaskóli Suðurlands
5.-6. Ólafur Steinar Ragnarsson Menntaskólinn í Reykjavík
7. Kári Christian Bjarkarson Menntaskólinn í Reykjavík
8. Líneik Þula Jónsdóttir Menntaskólinn í Reykjavík
9. Kristín Jónsdóttir Kvennaskólinn í Reykjavík
10. Hildur Steinsdóttir Menntaskólinn í Reykjavík
11.-14. Jón Helgi Guðmundsson Verzlunarskóli Íslands
11.-14. Magnús Geir Ólafsson Verzlunarskóli Íslands
11.-14. Leifur Már Jónsson Menntaskólinn í Reykjavík
11.-14. Stefán Ingi Þorsteinsson Verzlunarskóli Íslands
15. Helga Valborg Guðmundsdóttir Menntaskólinn við Hamrahlíð
16. Matthías Andri Hrafnkelsson Menntaskólinn í Reykjavík
17.-18. Matthildur Peta Jónsdóttir Menntaskólinn í Reykjavík
17.-18. Agnes Ómarsdóttir Fjölbrautaskólinn í Garðabæ
19. Selma Ýr Ívarsdóttir Framhaldsskólinn í Austur - Skaftafellssýslu
20. Berglind Anna Magnúsdóttir Hagaskóli

Efst á efra stigi voru:

Sæti Nafn Skóli
1. Jón Valur Björnsson Menntaskólinn í Reykjavík
2. Arnar Ingason Menntaskólinn í Reykjavík
3. Brimar Ólafsson Menntaskólinn í Reykjavík
4. Jón Hákon Garðarsson Menntaskólinn í Reykjavík
5. Oliver Sanchez Menntaskólinn við Hamrahlíð
6. Hilmir Vilberg Arnarsson Menntaskólinn í Reykjavík
7. Selma Rebekka Kattoll Menntaskólinn í Reykjavík
8. Gústav Nilsson Verzlunarskóli Íslands
9. Sverrir Hákonarson Verzlunarskóli Íslands
10. Einar Andri Víðisson Menntaskólinn í Reykjavík
11. Vigdís Selma Sverrisdóttir Menntaskólinn í Reykjavík
12.-13. Viktor Már Guðmundsson Menntaskólinn í Reykjavík
12.-13. Bragi Þorvaldsson Menntaskólinn við Hamrahlíð
14. Sigurður Patrik Fjalarsson Hagalín Menntaskólinn í Reykjavík
15. Hálfdán Ingi Gunnarsson Menntaskólinn við Hamrahlíð
16. Þórdís Elín Steinsdóttir Menntaskólinn í Reykjavík
17.-18. Kristján Dagur Egilsson Menntaskólinn í Reykjavík
17.-18. Hallgrímur Haraldsson Menntaskólinn í Reykjavík
19. Óðinn Andrason Menntaskólinn á Akureyri
20.-22. Flosi Thomas Lyons Menntaskólinn við Hamrahlíð
20.-22. Jóhannes Reykdal Einarsson Menntaskólinn í Reykjavík
20.-22. Ómar Ingi Halldórsson Verzlunarskóli Íslands
23.-25. Matthildur Dís Sigurjónsdóttir Menntaskólinn við Hamrahlíð
23.-25. Mateusz Piotr Jakubek Verzlunarskóli Íslands
23.-25. Andrés Nói Arnarsson Menntaskólinn við Hamrahlíð

Eystrasaltskeppnin

Eystrasaltskeppnin sem fara átti fram í Reykjavík um miðjan nóvember frestast til haustsins 2021. Sem örlítil sárabót verður boðið upp á rafræna keppni laugardaginn 14. nóvember kl. 8:30-13:00 sem stýrt er af nokkrum þátttökulanda Eystrasaltskeppninnar.

Það má líka finna okkur á Facebook.

ViðhengiStærð
ForkeppniHaust20_ES.pdf348.34 KB
ForkeppniHaust20_NS.pdf358.78 KB